TẬP THỂ SINH VIÊN K208QT VỮNG TIN TIẾN BƯỚC VỮNG CHẮC VÀO THỜI KỲ HỘI NHẬP

K208QT VỮNG MẠNH

Join the forum, it's quick and easy

K208QT VỮNG MẠNH

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TẬP THỂ K208QT ĐOÀN KẾT VỮNG MẠNH

LIÊN KẾT

TÈO_KUTE từ điển Anh - Việt
Dictionary:
Enter word:
© Cftanhiep Groups 2009

Latest topics

» hi các bạn nào k208qt thất tình tình thì đọc nhé.nhưng có lẽ 2 năm nữa chia tay thì chúng ta có thể đọc bài thơ này.mãi nhớ k208qt
Đâu đầu lắm!!!! Empty2/11/2012, 2:50 pm by pepi

» Tôi đuối rồi!!!!
Đâu đầu lắm!!!! Empty2/11/2012, 2:43 pm by pepi

» Mot chut Kontum
Đâu đầu lắm!!!! Empty2/11/2012, 2:36 pm by pepi

» đêk cóa ai vào Forum chơi nữa sao??????
Đâu đầu lắm!!!! Empty2/11/2012, 2:29 pm by pepi

» các bạn nam ah! cảm ơn các bạn nhiều......
Đâu đầu lắm!!!! Empty7/14/2011, 11:35 am by dcom viettel

» kết quả thi đáu bóng đá nam, nữ vòng 3
Đâu đầu lắm!!!! Empty3/29/2011, 3:58 pm by leedongchune_lt

» kết quả bóng đá nam nữ vòng 2
Đâu đầu lắm!!!! Empty3/16/2011, 12:07 pm by thanhgala

» kết quả bóng đá nam vòng 1
Đâu đầu lắm!!!! Empty3/13/2011, 11:27 am by Admin

» kết quả bóng đá nữ
Đâu đầu lắm!!!! Empty3/10/2011, 11:41 am by thanhgala

tập thể k208qt vững mạnh

CODE "
---------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước-------------- ---------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước-----------------------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước-----------------------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiếnbước-----------------------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước-----------------------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước--------------

k208qt v2.0 năng động & sáng tạo

đại ca phá hoại
Don't hurt my feelings!
6 posters

Đâu đầu lắm!!!!

Don't hurt my feelings!
    Don't hurt my feelings!
    thành viên tích cực

Đâu đầu lắm!!!! Empty Đâu đầu lắm!!!!

Bài gửi by Don't hurt my feelings! 12/28/2010, 7:28 am

chúc mấy bạn đi thực tế dui dẻ...
    Có lẽ lớp mình chưa thực sự là
    "tập thể vững mạnh..." được đâu mấy bạn ah. Chán thế,Sad vừa rồi có tin đi thực tế đúng ngày thi môn NLKT của Oh vs Toản. Chắc chắn là ko thể vì 2 người mà hủy chuyến đi được rồi.Ai học "ngu" thì tự chịu thôi, đúng ko?
    Nhưng ít ra thì lớp mình vẫn có 1 số người quan tâm tìm giải pháp giúp, bên cạnh đó có không ít bạn nói ngay trước mặt Oh là: "đi là đi,ai ko đi được ráng mà chịu chứ mắc gì phải bắt cả lớp chịu"(đại loại như thế!) Rolling Eyes
    Thi lại, chẳng có ai trong chúng ta muốn chuyện này cả.Và từ trước đến giờ Oh biết tự chịu trách nhiệm với bản thân mình, chưa bao giờ bắt ai chịu giúp cả..
    Cho nên hy vọng lớp mình sẽ có nhiều hơn những thành viên "tốt bụng", và cũng hy vọng 1 số bạn nếu ko giúp được gì thì cũng đừng nói trước mặt bạn như thế.Đâu đầu lắm!
    thanks... 83 83 83 83 83
    đại ca phá hoại

Đâu đầu lắm!!!! Empty giơ hai tay

Bài gửi by đại ca phá hoại 12/28/2010, 3:16 pm

đồng ý với bạn oanh
    hix cũng nhẫn tâm thật.
    đúng vậy chúng ta cần quan tâm hơn tới các bạn trong lớp. Surprised
    Admin
    Admin
    Admin

Đâu đầu lắm!!!! Empty chia sẻ

Bài gửi by Admin 12/28/2010, 7:45 pm

có thể trong chuyện này có nhiều bạn chưa hiểu rõ vấn đề đi thực tế và theo 1 lý lẽ nào đó các bạn đặt lợi ích cá nhân của mình lên trên và quên mất rằng nó vô tình động chạm vào người khác.
    cái tôi được khẳng định không đúng lúc và cái ta, những điều vì tập thể thì lại không... những niềm vui thì rất nhều vì chúng ta là bạn bè cùng lớp. nhưng nỗi buồn và nhiều sự hiểu lầm vẫn chưa dược gỡ bỏ. hãy cùng nhau MỔ XẺ vấn đề này nếu nó giúp chúng ta hiểu nhau hơn nhé. còn nếu chúng ta nói thẳng vấn đề ra thì sợ rằng sẽ mất đi những cuộc tranh luận và thay vào đó là những cuộc CÃI NHAU vô ích. hãy cùng nhau suy nghĩ nào!!!!!!!!!!!!!!!
    Don't hurt my feelings!
    Don't hurt my feelings!
    thành viên tích cực

Đâu đầu lắm!!!! Empty chán thế ko biết nữa...

Bài gửi by Don't hurt my feelings! 12/29/2010, 8:47 pm

hi hi. thế là mọi chuyện cũng qua và mình giải quyết vấn đề theo cách của mình cũng đã rất ok.
    Đúng là có những thứ dường như rất vô tình nhưng dường như nó cũng rất đáng để suy nghĩ thật.Chuyến đi vừa rồi mình đã tham gia, chỉ tiếc là ko được đi hát cùng mấy bạn thôi.hixhix.
    Và mình đã gặp phải 1 chuyện rất buồn cười,xấu hổ và buồn!chỉ vì 1 chai nước!
    Mình đi xe máy vô sau và tất nhiên là ko được phát 1 chai nước lọc như mọi người,chẳng có gì đáng quan tâm! Wink
    Nhưng sau khi ăn cơm xong, mình thấy bạn " confused " ngồi gần mình đang cầm chai nước đã uống dỡ,1 hành động bình thường,mình chạy đến đưa tay đến chai nước và noi:"cho oanh ké miếng nha".
    Ôi, " confused " đã giật chai nước lại nói với mình là:"ko, ai bảo lúc phát nước thì ko đứa nào chịu cầm, bây giờ ko có thì nhịn"(đại loại như thế)
    Tưởng bạn ấy nói đùa ư? Thật đấy, " confused " quay lưng cầm chai nước đi sang chỗ khác.hix Embarassed nóng mặt luôn!
    Hên sao, lúc đó có công chúa dễ thương " queen " đứng bên cạnh đã đưa mình chai nước để giải nguy cho mình...thanks ấy nhiều nha!
    mấy hôm nay mình nghĩ đến chuyện này nhiều lắm cho nên mới quyết định bày tỏ tâm sự cho đỡ bức xúc thôi,chứ ko có ý nhỏ nhen chấp vặt đâu.hi
    sao dạo nay mình toàn gặp chuyện gì gì đâu chán thế không biết.chắc phải đốt cái phong long gì gì đó thử sang năm có tốt đẹp hơn ko thôi... 60 69
    69
    đại ca phá hoại

Đâu đầu lắm!!!! Empty haaaaaaaaaaaaa

Bài gửi by đại ca phá hoại 12/30/2010, 4:22 pm

cuoi chét mat
    bounce
    quanglinh_kk
    quanglinh_kk
    thành viên tích cực

Đâu đầu lắm!!!! Empty zday mới zuj

Bài gửi by quanglinh_kk 12/31/2010, 4:27 pm

lớp mình hôm đó đi chơi cũng vui nhỉ mình hi vọng là lớp mình sẽ có nhiều buổi đi chơi như vậy hơn để bạn bè trong lớp có thể tiếp xúc được nhiều với nhau và hiểu nhau hơn nữa, và trong các lần đi chơi sau lớp mình sẽ không thiếu ai vì lí do cá nhân như pan Oh.Toản nữa pùn lắm lắm lun ak. Laughing
    Nhưng có một điều mình muốn nói với các MEM là các bạn ấy ham vui nên mới chạy xe vô đó thôi chứ không phải la do nộp tiền rồi nên phải đi như một số bạn nghĩ đâu( chắc chắn là co bạn nói vậy rồi nên mình mới nói ra ak) Mad
    Razz Cool Shocked chúc các bạn thi tốt Rolling Eyes Evil or Very Mad Cool
    Don't hurt my feelings!
    Don't hurt my feelings!
    thành viên tích cực

Đâu đầu lắm!!!! Empty đâu đầu wa!

Bài gửi by Don't hurt my feelings! 1/1/2011, 5:43 pm

đúng là ngày càng đâu đầu thật.May có những buổi như thế này mới biết được mình ở trong tâm trí mọi người như thế nào đây..hix Sad
    Chắc từ nay hok dám đi đâu nữa quá, ở nhà ngủ cho xong! 15
    thanhgala
    thanhgala
    thành viên tích cực

Đâu đầu lắm!!!! Empty Re: Đâu đầu lắm!!!!

Bài gửi by thanhgala 1/2/2011, 12:19 pm

hihi.tat cả là do bạn oanh chứ do ai đâu
    mà cũng ko trách bạn Oanh được.từ luc cha sinh mẹ đẻ bạn Oanh đã như vậy rồi.có trách là trách bố mẹ bạn Oanh tại sao sinh ra 1 đưa con đẹp và dễ thương như thế,nên giờ mới khiến cho các bạn nữ lớp mình ganh ghét độ kị
    ko sao đâu Oanh.Thành tin khi nào Oanh già và xấu sẽ không còn xãy ra những chuyện như này nữa đâu.hãy cứ đợi đi
    nhi_dt
    nhi_dt

Bài gửi by nhi_dt 1/2/2011, 1:13 pm

nói như Thành vậy là đẹp cũng là cái tội hả? ju may quá mình hok đẹp hok lớp mình cho mình ra khỏi lớp mà hok thương tiếc.
    hahâhhaha tongue
    Don't hurt my feelings!
    Don't hurt my feelings!
    thành viên tích cực

Bài gửi by Don't hurt my feelings! 1/2/2011, 4:42 pm

hihi. được như zẩy cũng tốt đi, đằng này...
    hixhix
    mà dù sao cũng thank mấy bạn đã an ủi

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 5/15/2024, 12:25 pm