TẬP THỂ SINH VIÊN K208QT VỮNG TIN TIẾN BƯỚC VỮNG CHẮC VÀO THỜI KỲ HỘI NHẬP

K208QT VỮNG MẠNH

Join the forum, it's quick and easy

K208QT VỮNG MẠNH

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TẬP THỂ K208QT ĐOÀN KẾT VỮNG MẠNH

LIÊN KẾT

TÈO_KUTE từ điển Anh - Việt
Dictionary:
Enter word:
© Cftanhiep Groups 2009

Latest topics

» hi các bạn nào k208qt thất tình tình thì đọc nhé.nhưng có lẽ 2 năm nữa chia tay thì chúng ta có thể đọc bài thơ này.mãi nhớ k208qt
¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty2/11/2012, 2:50 pm by pepi

» Tôi đuối rồi!!!!
¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty2/11/2012, 2:43 pm by pepi

» Mot chut Kontum
¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty2/11/2012, 2:36 pm by pepi

» đêk cóa ai vào Forum chơi nữa sao??????
¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty2/11/2012, 2:29 pm by pepi

» các bạn nam ah! cảm ơn các bạn nhiều......
¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty7/14/2011, 11:35 am by dcom viettel

» kết quả thi đáu bóng đá nam, nữ vòng 3
¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty3/29/2011, 3:58 pm by leedongchune_lt

» kết quả bóng đá nam nữ vòng 2
¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty3/16/2011, 12:07 pm by thanhgala

» kết quả bóng đá nam vòng 1
¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty3/13/2011, 11:27 am by Admin

» kết quả bóng đá nữ
¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty3/10/2011, 11:41 am by thanhgala

tập thể k208qt vững mạnh

CODE "
---------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước-------------- ---------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước-----------------------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước-----------------------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiếnbước-----------------------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước-----------------------------k208qt là tập thể vững mạnh, con đường gian nan là con đường chúng tôi tiến bước--------------

k208qt v2.0 năng động & sáng tạo

2 posters

¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•,

Don't hurt my feelings!
    Don't hurt my feelings!
    thành viên tích cực

¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty ¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•,

Bài gửi by Don't hurt my feelings! 12/23/2010, 9:51 pm

Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người mà bạn thương yêu!

Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo.

Ấm áp không phải khi bạn nói "ấm quá", mà là khi có người thì thầm với bạn: "Có lạnh không?".

Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn.

Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.

Ấm áp chưa hẳn là khi bạn ôm ai đó thật chặt, mà là khi ai đó khoác vai bạn thật khẽ.

Và ấm áp là khi mùa thu qua, cái lạnh ùa về… Có một ai đó khẽ thì thầm vào tai bạn: "Chúc ấy một mùa đông ấm áp!".

。° 。 ° ˛ ˚ ˛ ˚ ˛
    •˚ • 。 ° • 。 • ˚ ˚
    ˛ ˚ ˛ 。° 。 ° 。˚ ˛
    • ˚ ˚ ˛ *★Merry★* 。 • ˚ ˚
    ˛ ˚ ˛ • • 。★Christmas★ 。* 。° 。
    。° 。 ° ˛ ˚ ˛ * _Π_____*。*。° 。 ° ˛
    。° 。 ° ˛ •˛ •˚ */______/~\。˚ 。° 。 ° ˛
    ˛˚ ˛ ˚ ˛ •˛ •˚ | 田田 |門| ˚ ˛ ˚ ˛ 。°
    。° 。 ° ˛• 。° 。 ° ˛ ˚ ˛ ˚ ˛ •˚ • 。。° 。 ° ˛
    。° 。 ° ˛ ° • 。 • ˚ ˚ ˛ ˚ ˛ 。° 。。° 。。° 。 ° ˛
    CHÚC CÁC BẠN TẬN HƯỞNG ĐÊM GIÁNG SINH AN LÀNH VÀ ẤM ÁP BÊN NGƯỜI ẤY CỦA MÌNH..(NẾU KO CÓ NGƯỜI ẤY THÌ KIẾM TẠM 1 ẤY NÀO KHÁC ĐI CŨNG ĐƯỢC..) santa zẩy hem 69 [b]
    heo08qt
    heo08qt
    thành viên tích cực

¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•* ¶/¶ERRY C¶-¶ITRS¶/¶AS & ¶-¶APPY ¶¶EW YEAR•*¤*•,¸.¸,•*¤ *•,¸.�*•, Empty giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc, ấm áp nhe cả nhà...........

Bài gửi by heo08qt 12/24/2010, 2:25 pm

PÉWANH90 đã viết:Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người mà bạn thương yêu!

Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo.

Ấm áp không phải khi bạn nói "ấm quá", mà là khi có người thì thầm với bạn: "Có lạnh không?".

Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn.

Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.

Ấm áp chưa hẳn là khi bạn ôm ai đó thật chặt, mà là khi ai đó khoác vai bạn thật khẽ.

Và ấm áp là khi mùa thu qua, cái lạnh ùa về… Có một ai đó khẽ thì thầm vào tai bạn: "Chúc ấy một mùa đông ấm áp!".

。° 。 ° ˛ ˚ ˛ ˚ ˛
    •˚ • 。 ° • 。 • ˚ ˚
    ˛ ˚ ˛ 。° 。 ° 。˚ ˛
    • ˚ ˚ ˛ *★Merry★* 。 • ˚ ˚
    ˛ ˚ ˛ • • 。★Christmas★ 。* 。° 。
    。° 。 ° ˛ ˚ ˛ * _Π_____*。*。° 。 ° ˛
    。° 。 ° ˛ •˛ •˚ */______/~\。˚ 。° 。 ° ˛
    ˛˚ ˛ ˚ ˛ •˛ •˚ | 田田 |門| ˚ ˛ ˚ ˛ 。°
    。° 。 ° ˛• 。° 。 ° ˛ ˚ ˛ ˚ ˛ •˚ • 。。° 。 ° ˛
    。° 。 ° ˛ ° • 。 • ˚ ˚ ˛ ˚ ˛ 。° 。。° 。。° 。 ° ˛
    CHÚC CÁC BẠN TẬN HƯỞNG ĐÊM GIÁNG SINH AN LÀNH VÀ ẤM ÁP BÊN NGƯỜI ẤY CỦA MÌNH..(NẾU KO CÓ NGƯỜI ẤY THÌ KIẾM TẠM 1 ẤY NÀO KHÁC ĐI CŨNG ĐƯỢC..) santa zẩy hem 69 [b]

Hôm nay: 5/16/2024, 6:03 am